รายการประกาศ
ร่างเอกสารประกวดราคา (e-Bidding)
‹ กลับหน้าหลัก
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนลาดยางแอสฟัลต์คอนกรีต สายทาง ลพ.ถ ๑๐๐๔๒ สายทาง ๒R - ๑๘R - LMC ตำบลบ้านธิ อำเภอบ้านธิ จังหวัดลำพูน (ถนนถ่ายโอนฯ) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 04/03/2569
ประกวดราคาจ้างเหมาจัดกิจกรรมการจัดงาน แต่งสีอวดลาย ผ้าฝ้ายดอนหลวง ประจำปี ๒๕๖๙ ภายใต้โครงการส่งเสริมอุตสาหกรรมสร้างสรรค์จังหวัดลำพูน (Creative Lumphun) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๙ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 02/03/2569
ประกวดราคาซื้อรถดับเพลิงและกู้ภัยเคลื่อนที่เร็ว ขนาดเล็ก จำนวน ๑ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 20/02/2569
ประกวดราคาซื้อรถขุดตีนตะขาบ ขนาดไม่น้อยกว่า ๑๕๐ แรงม้า ชนิดแขนยาวพิเศษไม่น้อยกว่า ๑๘ เมตร จำนวน ๒ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 20/02/2569
ประกวดราคาซื้อรถขุดตีนตะขาบ ขนาดไม่น้อยกว่า ๑๕๐ แรงม้า ชนิดแขนยาวพิเศษไม่น้อยกว่า ๑๘ เมตร จำนวน ๒ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 20/02/2569
ประกวดราคาซื้อรถดับเพลิงและกู้ภัยเคลื่อนที่เร็ว ขนาดเล็ก จำนวน ๑ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 20/02/2569
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการโครงการเดินรถโดยสารประจำทางปรับอากาศพลังงานไฟฟ้า (EV Shuttle Bus) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 16/02/2569
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างซ่อมสร้างถนนลาดยางแอสฟัลต์คอนกรีต โดยวิธี (Pavement In - Place Recycling) และเสริมผิวแอสฟัลต์คอนกรีต (Over Lay) สายทาง ลพ.ถ ๑๐๐๒๗ สายบ้านดอนหลวง - บ้านร่องห้า ตำบลท่าตุ้ม อำเภอป่าซาง จังหวัดลำพูน (ถนนถ่ายโอนฯ) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 08/01/2569
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงถนนคอนกรีตเสริมเหล็กโดยวิธีเสริมผิวแอสฟัลต์คอนกรีต (Over Lay) สายทาง ลพ.ถ ๑๐๐๒๐ สายบ้านสันห้างเสือ - บ้านเวียงหนองล่อง (ถนนถ่ายโอนฯ) บริเวณบ้านห้วยอ้อ หมู่ที่ ๒ - บ้านป่ารกฟ้า หมู่ที่ ๙ ตำบลน้ำดิบ อำเภอป่าซาง จังหวัดลำพูน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 07/01/2569
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนลาดยางแอสฟัลต์คอนกรีต สายทาง ลพ.ถ ๑๐๐๔๒ สายทาง ๒R - ๑๘R - LMC ตำบลบ้านธิ อำเภอบ้านธิ จังหวัดลำพูน (ถนนถ่ายโอนฯ) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 07/01/2569
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการโครงการเดินรถโดยสารประจำทางปรับอากาศพลังงานไฟฟ้า (EV Shuttle Bus) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 30/12/2568
ประกวดราคาซื้อเครื่องสูบน้ำ ขนาด 12 นิ้ว เครื่องยนต์ดีเซล ติดตั้งบนเทรลเลอร์ 2 ล้อลากจูง จำนวน 1 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 08/12/2568
ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๖ ตัน ๖ ล้อ ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว่า ๖,๐๐๐ ซีซี หรือกำลังเครื่องยนต์สูงสุดไม่ต่ำกว่า ๑๗๐ กิโลวัตต์ แบบบรรทุกน้ำ จำนวน ๑ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 14/11/2568
ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๑ ตัน ปริมาตรกระบอกสูบ ไม่ต่ำกว่า ๒,๔๐๐ ซีซี หรือมีกำลังเครื่องยนต์สูงสุดไม่ต่ำกว่า ๑๑๐ กิโลวัตต์ ขับเคลื่อน ๔ ล้อ แบบดับเบิ้ลแค็บ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 03/11/2568
ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด 6 ตัน 6 ล้อ แบบกระบะเทท้าย จำนวน 3 คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
📅 31/10/2568
